Vào lúc 14h00 ngày 29/10/2022 trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm đã tổ chức Lễ khai mạc Hội khỏe phù đổng vòng trường năm học 2022 – 2023. Đến dự với buổi Lễ khai mạc có sự hiện diện của cô Nguyễn Thị Thu Sương - Bí thư chi bộ - Hiệu trưởng nhà trường; thầy Trầm Kỳ Sanh - Phó chủ tịch Công đoàn nhà trường; thầy Nguyễn Hải Thanh - Phó bí thư Chi đoàn giáo viên cùng hơn 130 học sinh khối lớp 8. Trước khi kết thúc buổi lễ khai mạc, đã diễn ra trận đấu giao hữu bóng chuyền Nam giữa đội tuyển của năm nay và các em là cựu thành viên của đội tuyển các năm trước. Trận đấu diễn ra rất sôi nổi và hào hứng, được rất đông cổ động viên đến cổ vũ. Hứa hẹn một mùa hội thao với thật nhiều quyết tâm của thầy và trò, đem lại nhiều thành tích nổi bật.
Một số hình ảnh trong buổi Lễ khai mạc:
(Cô Nguyễn Thị Thu Sương – Bí thư chi bộ - Hiệu trưởng nhà trường phát biểu tại buổi Lễ khai mạc)
(Hình ảnh BTC Hội khỏe phù đổng vòng trường)
(Hình ảnh trận thi đấu giao hữu bóng chuyền trong buổi khai mạc)