- 30/11/2017 10:32:35 AM
- Đã xem: 1384
- Phản hồi: 0
Bồi dưỡng, kết nạp đảng viên mới là nhiệm vụ thường xuyên, có ý nghĩa quan trọng trong công tác xây dựng Đảng, góp phần phát triển, nâng cao chất lượng và sức chiến đấu của tổ chức cơ sở Đảng nói chung và các cá nhân Đảng viên nói riêng. Với ý nghĩa đó, được sự đồng ý của Đảng ủy thị trấn Dầu Tiếng, ngày 28/11/2017, tại phòng Hội đồng của nhà trường, Chi bộ THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm đã tổ chức Lễ kết nạp đảng viên cho quần chúng Trần Thị Hà vào Đảng Cộng sản Việt Nam, đến dự buổi lễ kết nạp có Đ/c Nguyễn Thị Thu Sương – Hiệu trưởng nhà trường cùng toàn thể đảng viên trong Chi bộ.