Sáng nay, ngày 04/03/2023 cùng với Hội Đồng Đội trên địa bàn thị trấn Dầu Tiếng, BCH liên đội THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm tham gia chương trình "Đi về địa chỉ đỏ" tại Rừng Cao su Pháp thuộc - xã Định Hiệp, thực hiện công tác Trần Quốc Toản tham quan và chăm sóc khu di tích.
Đồng thời trong chương trình Liên đội THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm và Liên Đội TH Thanh Tân cũng đã thực hiện chương trình Lễ ký kết nghĩa giữa 2 Liên đội tại khu di tích. Liên đội cũng đã trao tặng 2 phần học bổng "Giúp bạn đến trường" mỗi phần trị giá 500.000 đ cho đội viên tiêu biểu vượt khó vươn lên trong học tập của Liên đội Tiểu học Thanh Tân.
Một số hình ảnh của chương trình.