Sáng ngày 21 tháng 5 năm 2023 Công đoàn cơ sở Nguyễn Bỉnh Khiêm – THCS Định Hiệp đã phối hợp tổ chức giải bóng chuyền Nữ, bóng bàn Nam và cầu lông Nam – Nữ. Với mục đích tạo một sân chơi vui vẻ, thiệt thực, bổ ích, lành mạnh giữa các CĐCS trên địa bàn Thị Trấn Dầu Tiếng, các CĐCS trên địa bàn Xã lân cận nói chung và Công đoàn viên trong nhà trường nói riêng. Thông qua các hoạt động TDTT giúp các công đoàn viên có cơ hội giao lưu, chia sẻ, học tập kinh nghiệm và sự đoàn kết giữa các CĐCS góp phần vào sự thành công trong các hoạt động của Công đoàn nhà trường.
Một số hình ảnh của hội thao.